skip to main
|
skip to sidebar
Pages
HOME
CONTACTS
BE YOU blogspot
Ads 468x60px
Labels
BIRTHDAYS
FASHION
JICHO LANGU
MITAZAMO
MY DREAMS
NEW ARRIVALS
NIMEIPENDA
PHOTO OF THE DAY
Monday, July 20, 2015
Huyu hapa eti nani??
nazidi kuwa mcharo tuu ha!ha!ha!
kununa sasa.....
Black haigomi eti eeh??
haya kwa heri........
1 comments:
Mama R
July 22, 2015 at 6:52 AM
Umependeza sana mamy!
Reply
Delete
Replies
Reply
Add comment
Load more...
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
My Fashiolista finds
follow me
Facebook Badge
Rose Wa Mbeyela
|
Create Your Badge
NUNUA HAPA (SHOP HERE)
Amazon.com Widgets
WADAU
widget
Follow this blog
Total Pageviews
Powered by
Blogger
.
Blog Archive
►
2018
(9)
►
June
(3)
►
May
(6)
►
2016
(21)
►
April
(8)
►
March
(4)
►
February
(6)
►
January
(3)
▼
2015
(106)
►
December
(5)
►
November
(7)
►
October
(7)
►
September
(10)
►
August
(8)
▼
July
(9)
THE LOOK........
NIPOGO........
Huyu hapa eti nani?? nazidi kuwa mcharo tu...
SAUTI.............
KITAA............
TOTOZ DAY....................
YUPOGO..............
THE LOOK...................
MAMA WAWILI.................
►
June
(6)
►
May
(9)
►
April
(10)
►
March
(15)
►
February
(9)
►
January
(11)
►
2014
(175)
►
December
(10)
►
November
(13)
►
October
(12)
►
September
(12)
►
August
(12)
►
July
(12)
►
June
(15)
►
May
(17)
►
April
(16)
►
March
(17)
►
February
(19)
►
January
(20)
►
2013
(240)
►
December
(23)
►
November
(19)
►
October
(19)
►
September
(18)
►
August
(17)
►
July
(24)
►
June
(20)
►
May
(25)
►
April
(20)
►
March
(19)
►
February
(18)
►
January
(18)
►
2012
(311)
►
December
(21)
►
November
(21)
►
October
(19)
►
September
(20)
►
August
(23)
►
July
(37)
►
June
(62)
►
May
(33)
►
April
(11)
►
March
(10)
►
February
(36)
►
January
(18)
►
2011
(36)
►
December
(34)
►
November
(2)
About Me
rose
View my complete profile
Popular Posts
ONJA
Mutu na muke yake............ Mutu nne ni neema........ Haya mmeonja tayari we love you
MAMA WAWILI
Bado nakomaa kitaa na njano.....ya leo imekolezwa zaidi na gari................ ukionahivyo ujue ni mali mpya kabatini................
KITENGE
Mama wawili muke ya Slay wandugu mkazane kuomba wakinanii wameanza kutuvamia tena sijui wametokea pande ipi wanachafuaje hali ya ...
MAMA NA BINTI YAKE...............
kama ni urithi wakupenda picha baasiii Dada kubwa kashajichukulia ha!ha!ha! Asione Camera hakupigi picha mpaka uanze nae .............
MTU CHAKE BWANA.....,.......
Wandugu mwenzenu nimekaa kwenye kajisehemu kangu kakupumzikia all i can see in front of me ni Baba watoto busy busy tuuu nikajikuta nimetu...
KITAA
pata muonekano Muke yake Slay mama wawili pray for mama wawili wadau na project yake anayoianza soooon!!!
KITAA.........
Kujitoa akili vepe ha!ha!ha!ha! Kabla sijahit kitaa ngoja tuji Canon.... Miondoka lazima iendane na mikato Ha!ha!ha! ...
TUZUNGUMZE
Wapenzi wangu kumekuwa kimya sana...... kikubwa kwa sababu ya mda ambao nimejiona km ikitokea kupost basi cha haraka ni mapicha kitu am...
THE LOOK
Wapenzi kuna topic nakuja nayo soon naitafutia muda ..... otherwise mapicha yako mengi tuu tuendelee kusafisha macho Ha!ha1ha! usiombe...
TUZUNGUMZE.........
Kwa wale wadau wangu mnaonifuatilia, kama mtakumbuka niliwahi kuzungumzia, jinsi gani nilivyoteseka miaka kadhaa iliyopita kwa habari y...
Followers
Umependeza sana mamy!
ReplyDelete