skip to main
|
skip to sidebar
Pages
HOME
CONTACTS
BE YOU blogspot
Ads 468x60px
Labels
BIRTHDAYS
FASHION
JICHO LANGU
MITAZAMO
MY DREAMS
NEW ARRIVALS
NIMEIPENDA
PHOTO OF THE DAY
Tuesday, November 20, 2012
MY CAREEN NDANI YA KWAYA
"waacheni watoto wadogo waje kwangu kwa maana ufalme wa mbingu ni wao."
No comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
My Fashiolista finds
follow me
Facebook Badge
Rose Wa Mbeyela
|
Create Your Badge
NUNUA HAPA (SHOP HERE)
Amazon.com Widgets
WADAU
widget
Follow this blog
Total Pageviews
Powered by
Blogger
.
Blog Archive
►
2018
(9)
►
June
(3)
►
May
(6)
►
2016
(21)
►
April
(8)
►
March
(4)
►
February
(6)
►
January
(3)
►
2015
(106)
►
December
(5)
►
November
(7)
►
October
(7)
►
September
(10)
►
August
(8)
►
July
(9)
►
June
(6)
►
May
(9)
►
April
(10)
►
March
(15)
►
February
(9)
►
January
(11)
►
2014
(175)
►
December
(10)
►
November
(13)
►
October
(12)
►
September
(12)
►
August
(12)
►
July
(12)
►
June
(15)
►
May
(17)
►
April
(16)
►
March
(17)
►
February
(19)
►
January
(20)
►
2013
(240)
►
December
(23)
►
November
(19)
►
October
(19)
►
September
(18)
►
August
(17)
►
July
(24)
►
June
(20)
►
May
(25)
►
April
(20)
►
March
(19)
►
February
(18)
►
January
(18)
▼
2012
(311)
►
December
(21)
▼
November
(21)
KWA NINI NI SIMSHUKURU MUNGU KWA VILE NILIVYO?????
MTAZAMO
HAPPY 1ST BIRTHDAY BEYOU BLOG
NEW ARRIVAL
Nimejifunza.......
UP TO DATE.....
SHUKRANI WADAU
MY CAREEN NDANI YA KWAYA
Birthday dinner
BIRTHDAY EVE SUPRISE DINNER
HABARI YA MUJINI
MAMA WAWILI NDANI YA LONG DRESS
JE UNA WITO......
THE LOOK
MY NEIGHBOUR
MY INSPIRATION
HAPPY BIRTHDAY LILYAN
MY SMILE
THE LOOK
WEEKEND PRAISE
MY SMILE
►
October
(19)
►
September
(20)
►
August
(23)
►
July
(37)
►
June
(62)
►
May
(33)
►
April
(11)
►
March
(10)
►
February
(36)
►
January
(18)
►
2011
(36)
►
December
(34)
►
November
(2)
About Me
rose
View my complete profile
Popular Posts
SEMA NENO TUPONE WAPENDWA.......
Hello dada Rose, Jin ala bwana libarikiwe.Mara ya pili hii nakuja kwako.Mara ya kwanza niliomba ushauri juu ya mahusiano ya ndoa.Nak...
HELLOW TANZANIA
P oleni sana na msiba wandugu na pia poleni na yule mwanadada anaenyongwa kesho nchini misri kwa ajiri yakukamatwa na madawa yakulevya......
(no title)
Jamani eeeeh, tuelewane humu ndani...... nimeachilia moja ya comment kati ya zile mlizonihukumu, mnajijua wenyewe niliowapotezea hasa kwe...
GOOD NEWS...............
Finally our LOGO is here!!!!....... In less than 2 weeks, our website will be ready............ AM EXCITED!!! am in love with my...
MAWAZO.........
Haya wandugu miezi mitatu ndo hiyo.......... nywele zetu zimekuwa msitu, sijielewi kote nataka....... kubaki hapa nilipo zinatakiwa zipun...
MUONEKANO....
NAMPANGO WAKUKATA KAMBA KABISA KUVAA VINGUO VIFUPI NIMEGUNDUA SIO LAZIMA SANA...... HAHAHA!HA! NIMESEMA NA MPANGO SIO NIMEACHA KWI ...
TUZUNGUMZE
Ni kweli Mungu haliachi chozi la mwenye haki likamwagika bure, na ushindi wake huwa niwakishindo mnooo .... siongee kwa sababu tu ime...
TUZUNGUMZE.....................
Sijui nianzaje hii, na wala sijui ntamalizaje......... ila ngoja tuu nianze kwa kutiririka vyovyote ilivyopangwa kuwa bila shaka itafika kw...
MAMA NA BINTI YAKE...............
kama ni urithi wakupenda picha baasiii Dada kubwa kashajichukulia ha!ha!ha! Asione Camera hakupigi picha mpaka uanze nae .............
KITAA
vurugu za mitaani na dont touch yangu............ iko comfy mnoo mapozi ya kitaa mdau wangu alinitumia picha na yeye kapat...
Followers
No comments:
Post a Comment